✨Nguồn LED Meanwell LPV-100-12 (12V 100W 8.5A), Hàng chính hãng
Nguồn LED Meanwell LPV-100-12 (12V 100W 8.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Meanwell LPV-100-12 (12V 100W 8.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Meanwell LPV-100-12 (12V 100W 8.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Meanwell LPV-100-12 (12V 100W 8.5A), Hàng chính hãng
  • Nhà sản xuất:
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
Mã sản phẩm
Series LPV
Công nghệ AC-DC
Loại output CV
Công suất đầu ra (W) 102.00W
Điện áp đầu ra (V) 12V
Dòng điện đầu ra (A) 8.5A
Điện áp đầu vào (V) 127~370VDC, 90~264VAC
Nhiệt độ hoạt động -25 ~ +70℃
Vỏ Nhựa
Kích thước 1905237mm
Trọng lượng 0.63Kg
  • Thông tin liên hệ: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -