✨Nguồn DIN Rail EDR-150-24 Meanwell Hàng nhập khẩu
Thông số: 156W / 230VAC 125W / 115VAC – 24V – 6.5A / 230VAC 5.2A / 115VAC0 ~ 6.5A / 230VAC 0 ~ 5.2A / 115VNhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành:...
Nguồn DIN Rail EDR-150-24 Meanwell Hàng nhập khẩuNguồn DIN Rail EDR-150-24 Meanwell Hàng nhập khẩu
  • Thông số: 156W / 230VAC 125W / 115VAC – 24V – 6.5A / 230VAC 5.2A / 115VAC 0 ~ 6.5A / 230VAC 0 ~ 5.2A / 115V
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM EDR-150-24
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES EDR-150
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 24V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 6.5A / 230VAC 5.2A / 115VAC
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 156W / 230VAC 125W / 115VAC
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 264VAC 127 ~ 370VDC [DC input operation possible by connecting AC/L(+), AC/N(-)]
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 24 – 28V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+85℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 40mm x 125.2mm x 113.5mm
TRỌNG LƯỢNG 0.6Kg
HIỆU SUẤT 87%
VỎ SẢN PHẨM Kim loại
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
Địa chỉ: 149 Nhật Tảo, Phường 08, Quận 10, TP.HCM
20 Văn Chung, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. HCM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -