✨Nguồn LED Driver HLG-40H-12 Meanwell (39.96W 12V 3.33A), Hàng chính hãng
Thông số: 39.96W 12V 3.33ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PH...
Nguồn LED Driver HLG-40H-12 Meanwell (39.96W 12V 3.33A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-40H-12 Meanwell (39.96W 12V 3.33A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-40H-12 Meanwell (39.96W 12V 3.33A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-40H-12 Meanwell (39.96W 12V 3.33A), Hàng chính hãng
  • Thông số: 39.96W 12V 3.33A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM HLG-40H-12
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES HLG-40H
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 12V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 3.33A
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 39.96W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 305VAC 127 ~ 431VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 10.8 – 13.5V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+80℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 171mm x 61.5mm x 36.8mm
TRỌNG LƯỢNG 0.73Kg
HIỆU SUẤT 86.5%
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -