✨Nguồn LED 50V 700mA APC-35-700 Meanwell
Thông số: 35W 50V 700mANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PHẨM...
Nguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 MeanwellNguồn LED 50V 700mA APC-35-700 Meanwell
  • Thông số: 35W 50V 700mA
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM APC-35-700
THƯƠNG HIỆU
SERIES APC-35
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 50V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 700mA
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 35W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 264VAC 127 ~ 370VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 55 – 65V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+80℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 84mm x 57mm x 29.5mm
TRỌNG LƯỢNG 0.18Kg
HIỆU SUẤT 84%
VỎ SẢN PHẨM Kim loại
  • Thông tin liên hệ: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -