✨Nguồn LED Driver HLG-40H-24 Meanwell (40.08W 24V 1.67A)
Thông số: 40.08W 24V 1.67ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PH...
Nguồn LED Driver HLG-40H-24 Meanwell (40.08W 24V 1.67A)Nguồn LED Driver HLG-40H-24 Meanwell (40.08W 24V 1.67A)Nguồn LED Driver HLG-40H-24 Meanwell (40.08W 24V 1.67A)Nguồn LED Driver HLG-40H-24 Meanwell (40.08W 24V 1.67A)
  • Thông số: 40.08W 24V 1.67A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM HLG-40H-24
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES HLG-40H
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 24V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 1.67A
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 40.08W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 305VAC 127 ~ 431VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 22 – 27V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+80℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 171mm x 61.5mm x 36.8mm
TRỌNG LƯỢNG 0.73Kg
HIỆU SUẤT 88%
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -