✨BÓNG ĐÈN LUMAX#ECOSAVE PLUS T8-1800LM/765/18W/OT/MOVING SENSOR
Thương hiệu: L&E và LUMAX
LỢI ÍCH SẢN PHẨM
  • Tiết kiệm năng lượng lên đến 55%
  • Không có tia UV và IR, không thể làm mờ
  • Hệ thống dây điện hai bên cho đèn LED-T8
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Công suất: 18W
  • Cường độ ánh sáng: 1800lm
  • Nhiệt độ màu: Trắng (6500K)
  • Đui đèn: G13
  • Nguồn : LED Module
  • Hệ số công suất: >0.9
  • Tiêu chuẩn IP: IP20
  • Nguồn điện: 220 V/50 Hz
  • Tuổi thọ: 25,000 giờ
  • Góc chiếu:  230 độ
  • CRI: 70
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -