✨Nguồn LED Driver HLG-100H-24 Meanwell (96W 24V 24V), Hàng chính hãng
Thông số: 96W 24V 24VNhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PHẨMHL...
Nguồn LED Driver HLG-100H-24 Meanwell (96W 24V 24V), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-100H-24 Meanwell (96W 24V 24V), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-100H-24 Meanwell (96W 24V 24V), Hàng chính hãng
  • Thông số: 96W 24V 24V
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM HLG-100H-24
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES HLG-100H
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 24V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 4A
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 96W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 305VAC 127 ~ 431VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 22 – 27V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+80℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 220mm x 68mm x 38.8mm
TRỌNG LƯỢNG 1.12Kg
HIỆU SUẤT 93%
VỎ SẢN PHẨM Kim loại
  • Thông tin liên hệ: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -