✨Nguồn DIN Rail EDR-120-48 Meanwell (120W 48V 2.5A) Hàng chính hãng
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại Tiktok-
Thông số: 120W 48V 2.5A
Nhà sản xuất: Meanwell
Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM EDR-120-48
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES EDR-120
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 48V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 2.5A
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 120W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 264VAC 127 ~ 370VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 48 – 55V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+85℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 40mm x 125.2mm x 113.5mm
TRỌNG LƯỢNG 0.6Kg
HIỆU SUẤT 88.5%
VỎ SẢN PHẨM Kim loại
- Thông tin liên hệ: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT GIA LỰC
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại Tiktok- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -