✨Nguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãng
Thông số: 60W 24V 2.5ANhà sản xuất: MeanwellTình trạng sản phẩm: Còn hàngChất lượng sản phẩm: Mới 100%Bảo hành: 12 thángChứng từ: CO/CQ, hóa đơn VATSẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNGMÃ SẢN PHẨMH...
Nguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãngNguồn LED Driver HLG-60H-24 Meanwell (60W 24V 2.5A), Hàng chính hãng
  • Thông số: 60W 24V 2.5A
  • Nhà sản xuất: Meanwell
  • Tình trạng sản phẩm: Còn hàng
  • Chất lượng sản phẩm: Mới 100%
  • SẢN PHẨM CAM KẾT CHÍNH HÃNG
MÃ SẢN PHẨM HLG-60H-24
THƯƠNG HIỆU Meanwell
SERIES HLG-60H
CÔNG NGHỆ AC/DC
LOẠI OUTPUT CV
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA 24V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 2.5A
CÔNG SUẤT ĐẦU RA 60W
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 90 ~ 305VAC 127 ~ 431VDC
ĐIỆN ÁP ĐIỀU CHỈNH 22 – 27V
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG (-40℃) – (+80℃)
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM 171mm x 61.5mm x 36.8mm
TRỌNG LƯỢNG 0.73Kg
HIỆU SUẤT 89.5%
CÔNG TY TNHH MEANWELL VIỆT NAM
- Tương thích Apple HomeKit, Google Assistant, Amazon Alexa, Samsung SmartThings - Công suất 9W 220-240V, 806 lumen, nhiệt độ màu 2000-6500K. - Điều khiển từ xa, hẹn giờ, điều khiển bằng giọng nói. -