✨Màn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính Hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬTMÀN HÌNHLoại màn hình: PhẳngKích thước màn hình: 27 inchĐộ phân giải: 5K (5,120 x 2,880)Tấm nền: IPSTần số quét: 60 HzThời gian đáp ứng: 5 msCông nghệ màn hình:...
Màn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K (S90PC) LS27C900PAEXXV 27 inch ( 5K/IPS/60Hz/5ms ) - Hàng Chính Hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN HÌNH
  • Loại màn hình: Phẳng
  • Kích thước màn hình: 27 inch
  • Độ phân giải: 5K (5,120 x 2,880)
  • Tấm nền: IPS
  • Tần số quét: 60 Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5 ms
  • Công nghệ màn hình: Eye Saver Mode, Flicker Free, Chế độ chơi Game,
  • Độ sáng: 600cd/m2
  • Góc nhìn: 178°(Dọc) / 178°(Ngang)
THIẾT KẾ
  • Loa: 5W x 2
  • Camera: có
  • Gắn tường VESA: 100x100 mm
  • Nghiêng: -2.0˚(±2.0˚)~15˚(±2.0˚)
  • Xoay: -92.0˚(±2.0˚)~92.0˚(±2.0˚)
  • Chân đế có thể điều chỉnh độ cao: 120mm(±5.0mm)
KẾT NỐI
  • 1 x Thunderbolt 4
  • 1 x mini DP
  • 3 x USB-C
THÊM KHÔNG GIAN, THÊM HIỆU SUẨT VỚI ĐỘ PHÂN GIẢI 5K
  CỔNG THUNDERBOLT 4 & DP - HIỆU SUẤT MẠNH MẼ - MỞ RỘNG KẾT NỐI   Được thiết kế với hiệu suất mạnh mẽ và linh hoạt, ViewFinity S9 với Thunderbolt 4 đem đến khả năng sạc lên tới 90W và truyền dữ liệu 40Gbps. Cùng với DisplayPort và ba cổng USB-C xuôi dòng đem đến kết nối liền mạch trên nhiều thiết bị.