✨Màn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãng
Màn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãngMàn hình Gaming Samsung 27 inch Odyssey G5 G55C QHD 165Hz LS27CG552EEXXV - Hàng chính hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hiển Thị
Screen Size (Class): 27
Flat / Curved: Curved
Active Display Size (HxV) (mm): 596.736(H)x335.664(V)
Screen Curvature: 1000R
Tỷ lệ khung hình: 16:9
Giao diện
Display Port: 1 EA
Display Port Version: 1.2
HDCP Version (DP): 2.2
HDMI: 1 EA
HDMI Version: 2
HDCP Version (HDMI): 2.2
Pin & Sạc
Nguồn cấp điện: AC 100~240V
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 40 W