✨Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính Hãng
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính HãngMàn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms) - Hàng Chính Hãng
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 32.0 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: 2K - QHD - 2560 x 1440 Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡ Tốc độ làm mới: 180HZ Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 99% sRGB Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), FreeSync, Auto Source Switch+ Cổng cắm kết nối: 1x HDMI 2.0, 1x DisplayPort 1.2, Tai nghe Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI