✨Màn hình LG Gaming UltraGear 27”, IPS 144Hz 1ms (GtG), FreeSync Premium, 27GN65R-B Hàng Chính Hãng
Thông tin cấu hìnhLoại màn hình:PhẳngKích thước màn hình:27 inchĐộ phân giải:Full HD (1920 x 1080)Màn hình cảm ứng:Không cảm ứngTấm nền:IPSTần số quét:144 HzThời gian đáp ứng:1 ms (GTG)Công nghệ...
Màn hình LG Gaming UltraGear 27”, IPS 144Hz 1ms (GtG), FreeSync Premium, 27GN65R-B Hàng Chính HãngMàn hình LG Gaming UltraGear 27”, IPS 144Hz 1ms (GtG), FreeSync Premium, 27GN65R-B Hàng Chính HãngMàn hình LG Gaming UltraGear 27”, IPS 144Hz 1ms (GtG), FreeSync Premium, 27GN65R-B Hàng Chính HãngMàn hình LG Gaming UltraGear 27”, IPS 144Hz 1ms (GtG), FreeSync Premium, 27GN65R-B Hàng Chính Hãng
Thông tin cấu hình
Loại màn hình:
Phẳng Kích thước màn hình:
27 inch Độ phân giải:
Full HD (1920 x 1080) Màn hình cảm ứng:
Không cảm ứng Tấm nền:
IPS Tần số quét: 144 Hz Thời gian đáp ứng: 1 ms (GTG) Công nghệ màn hình:
Chống rung hình
Chế độ đọc sách
AMD FreeSync Premium
HDR10
Số lượng màu:
16.7 triệu màu Độ sáng:
300 cd/m2 Độ tương phản tĩnh:
1000:1 Góc nhìn:
178°(Dọc) / 178°(Ngang) Tiện ích và Cổng kết nối
Gắn ARM chuẩn VESA: Có Tiện ích:
Thay đổi được chiều cao
Xoay màn hình 90 độ
Gập màn hình lên xuống
Cổng kết nối:
Jack tai nghe 3.5 mm
1 x DisplayPort 1.4
HDMI
Công suất và Kích thước
Năm ra mắt:
2023 Công suất tiêu thụ điện:
30.2 W Kích thước (có chân đế):
Ngang 551.1 mm - Cao 323.8 ~ 441.1 mm - Dày 42.8 ~ 291.2 mm Khối lượng có chân đế: