✨Màn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính Hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬTMÀN HÌNHLoại màn hình: PhẳngKích thước màn hình:  27 inchĐộ phân giải: FHD (1920 × 1080) Tấm nền: IPSTần số quét: 100 HzThời gian đáp ứng: 5msĐộ sáng: 250 cd/m²...
Màn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính HãngMàn Hình LG 27MR400-B.ATVQ 27 inch ( FHD/IPS/100Hz/5ms ) - Hàng Chính Hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÀN HÌNH
  • Loại màn hình: Phẳng
  • Kích thước màn hình:  27 inch
  • Độ phân giải: FHD (1920 × 1080)
  • Tấm nền: IPS
  • Tần số quét: 100 Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Độ sáng: 250 cd/m²
  • Dải màu: 16.7 Million, sRGB 99% (CIE1931)
  • Góc nhìn: 178 độ
THIẾT KẾ
  • VESA: 100 x 100mm
KẾT NỐI
  • HDMI
  • D-Sub
LG 27MR400-B
 MÀU SẮC CHÂN THỰC Ở GÓC RỘNG
TỐC ĐỘ LÀM MỚI 100HZ
Tốc độ 100Hz nhanh chóng giúp tải khung hình mượt mà trong nhiều chương trình khác nhau. Ngoài ra, bạn còn có thể tận hưởng khả năng chơi trò chơi chân thực mà ít bị giật màn hình và nhòe chuyển động hơn.