✨Màn hình LCD LG 24MR400-B 24inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính Hãng
Màn hình LCD LG 24MR400-B 24inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 24MR400-B 24inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 24MR400-B 24inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 24MR400-B 24inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính Hãng
THƯƠNG HIỆU LG
BẢO HÀNH 24 tháng
KÍCH CỠ 27 inch
KIỂU MÀN HÌNH Màn hình phẳng
ĐỘ PHÂN GIẢI FHD (1920 x 1080)
TỶ LỆ KHUNG HÌNH 16:9
TẤM NỀN IPS
MÀU SẮC MÀN HÌNH 16.7M
ĐỘ SÁNG MÀN HÌNH 250 cd/m²
ĐỘ TƯƠNG PHẢN 3000:1
TẦN SỐ QUÉT 100Hz
THỜI GIAN PHẢN HỒI 5 ms
CỔNG KẾT NỐI MÀN HÌNH 1 x D-Sub, 1 x HDMI
VESA 100 x 100 mm