✨Màn hình LCD Gaming Philips 27M1C3200VL/74 (27 inch/FHD/ IPS/165Hz/4ms)– Hàng Chính Hãng
- Màn hình CONG – Series EVNIA 3000- Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 (16:9)- Tần số quét: 165 Hz- Độ sáng: 250 cd/m2- Tỉ lệ tương phản: 3000:1- Màu sắc: 16.7M (8 bit)- Thời gian phản hồi: 1 ms (MPRT) ; ...
Màn hình LCD Gaming Philips 27M1C3200VL/74 (27 inch/FHD/ IPS/165Hz/4ms)– Hàng Chính HãngMàn hình LCD Gaming Philips 27M1C3200VL/74 (27 inch/FHD/ IPS/165Hz/4ms)– Hàng Chính HãngMàn hình LCD Gaming Philips 27M1C3200VL/74 (27 inch/FHD/ IPS/165Hz/4ms)– Hàng Chính Hãng
  • Màn hình CONG – Series EVNIA 3000
  • Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 (16:9)
  • Tần số quét: 165 Hz
  • Độ sáng: 250 cd/m2
  • Tỉ lệ tương phản: 3000:1
  • Màu sắc: 16.7M (8 bit)
  • Thời gian phản hồi: 1 ms (MPRT) ; 4ms (GTG)
  • Góc nhìn: 1780 (H)/1780 (V)
  • Ngàm VESA (100x100 mm)