✨Màn hình LCD Gaming ASUS TUF VG246H1A (23.8 INCH/FHD/IPS/100HZ/0.5MS) - Hàng Chính Hãng
Kiểu dáng màn hình: PhẳngTỉ lệ khung hình: 16:9Kích thước mặc định: 23.8 inchCông nghệ tấm nền: IPSPhân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080Độ sáng hiển thị: 300 Nits cd/m2Tần số quét màn: 100 Hz (Hertz)T...
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Độ sáng hiển thị: 300 Nits cd/m2 Tần số quét màn: 100 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 0.5ms MPRT Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 110% sRGB - 8 bits Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm) Cổng cắm kết nối: 2x HDMI 1.4, 1x 3.5mm Audio Out