✨MÁY HÀN TIG DC MMA INVERTER 200 AMPE 220V HỒNG KÝ HKTIG200A (IGBT 2022) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÀN TIG DC MMA INVERTER 200 AMPE 220V HỒNG KÝ HKTIG200A (IGBT 2022) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN TIG DC MMA INVERTER 200 AMPE 220V HỒNG KÝ HKTIG200A (IGBT 2022) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN TIG DC MMA INVERTER 200 AMPE 220V HỒNG KÝ HKTIG200A (IGBT 2022) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Công suất mạnh mẽ:
Sử dụng nguồn điện 1 pha 220V ứng dụng công nghệ INVERTER. Máy hàn điện tử HK TIG 200A có công suất đầu ra 7 KVA mạnh mẽ cho phép làm việc hiệu quả, nhanh chóng. Máy có hai chức năng là hàn đũa và hàn khí Argon. Sử dụng que hàn 1.6 – 3.2mm và kim hàn 1.6 – 2.4mm. Điều chỉnh dòng điện ra từ 10 – 200 A. Hiệu suất làm việc trung bình đạt 85%.
Điều khiển điện tử chính xác:
Máy hàn TIG 200A được trang bị điều khiển điện tử chính xác, giúp người dùng dễ dàng điều chỉnh dòng hàn và điện áp.
Công suất mạnh mẽ:
Độ bền cao
 Máy được chế tạo từ vật liệu chất lượng cao, đảm bảo độ bền và độ ổn định trong quá trình sử dụng.
Thiết kế hiện đại, tiện lợi:
Khả năng ứng dụng:
Với việc ứng dụng công nghệ hàn tiên tiến, máy hàn điện tử Hồng Ký HK TIG 200A thích hợp hàn trên các vật liệu đồng, inox, sắt, nên có thể ứng dụng để hàn cửa sắt, sản xuất các mặt hàng từ đồng, Inox. Và là sản phẩm tiện lợi để sử dụng hàn từ vật dụng gia đình đến công nghiệp và xây dựng.
Tiết kiệm và an toàn:
Ưu điểm của HK TIG 200A khiến nhiều khách hàng lựa chọn là máy có thể hoạt động ổn định được cả khi điện yếu (>180V). Ứng dụng tính ưu việt của công nghệ INVERTER nên máy có khả năng tiết kiệm năng lượng đến 50% – 60% điện năng so với máy hàn que truyền thống. Máy hàn điện tử HK TIG 200A còn có chế độ bảo vệ (tự ngắt) khi quá nhiệt, quá tải hoặc nguồn điện không ổn định giúp máy làm việc bền bỉ hơn. Chế độ chống giật (250TP, 315l, 400l) đảm bảo an toàn cho người sử dụng khi làm việc với HK TIG 200A ở môi trường ẩm ướt.
Thông số kỹ thuật:
Điện thế vào1 pha: 220V ± 15%
Tần số (Hz): 50/60 Hz
Công suất đầu ra:7KVA
Cường độ ra: 10 – 200A
Điện thế ra: 50 – 70 VDC
Chu kỳ công tác: 60%
Trọng lượng: 9.5kg
Kích thước thùng (mm): 440x270x320
Sử dụng que hàn (mm): 1.6 – 3.2
Sử dụng kim hàn tig (mm): 1.6 - 2.4
Bộ phụ kiện: Kìm hàn, 3m Dây hàn, Kẹp Mát, 2m Dây mát, Bộ súng hàn Tig
máy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp