✨MÁY HÀN ĐIỆN TỬ INVERTER 160A INGCO ING-MMA16062 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-4MM) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÀN ĐIỆN TỬ INVERTER 160A INGCO ING-MMA16062 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-4MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ INVERTER 160A INGCO ING-MMA16062 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-4MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ INVERTER 160A INGCO ING-MMA16062 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-4MM) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy hàn điện tử Inverter INGCO ING-MMA1805 là sản phẩm rất cần thiết trong việc hàn xì các chỗ bị đứt hay hư hỏng, được áp dụng cho một số hộ gia đình hay công trì được chế tạo nhằm mục đích hàn nối các kim loại hay sắt thép thông qua sự nung nóng và kết dính của kim loại hàn. Được trang bị que hàng từ 1.6 - 4mm với dòng điện 220-240V khiến cho việc hàn xì dễ dàng hơn rất nhiều, có thể với trọng lượng máy khá nhẹ dẽ dàng xách đi và duy chuyển làm việc, được thiết kế từ vật liệu cao cấp có khả năng chống chịu tốt các va đạp, chịu nhiệt và có thể gia tăng tuổi thọ sau mỗi lần sử dụng.
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: ING-MMA16062
  • Công nghệ IGBT Inverter
  • Điện thế: 220-240 V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Điện thế không tải: 65 V
  • Điện áp liên tục: 10-160A
  • Điện áp ra tối đa: 160A
  • Hiệu suất: 160A @60%
  • Đồng hộ hiển thị chỉ số
  • Kích thước que hàn: 1.6 -4.0mm
  • Kèm theo 1 kèm hàn
  • Kèm Max 1 cây chổi và 1 mặt nạ hàn
  • Đóng gói trong hộp màu
  • Trọng lượng: 4 kg
máy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp