✨MÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE ĐIỆN TỬ 130A INGCO ING-MMA1302 (CHUYÊN KÉO QUE 1.6-3.2MM) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: ING-MMA1302
  • Thương hiệu: Ingco
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Công nghệ IGBT Inverter
  • Điện áp đầu vào (V): 1 ~ 220-240
  • Tần số: 50/60Hz
  • Dòng điện đầu ra: 15-130A
  • Chu kỳ (%): 130A @ 30%
  • Màn hình LCD
  • Điện áp không tải (V): 75
  • Dòng đầu ra tối đa: 130A
  • Que hàn (mm): 1,6-3,2
  • Kèm 1 kềm hàn,1 kềm max, 1 bàn chải sắt và 1 mặt nạ
  • Trọng lượng: 10kg
máy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp