✨Máy hàn MMA - TIG 200A - 220V Hồng Ký Eco - HK TIG200E (2023)
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại TiktokCông nghệ IGBT
2 chức năng: TIG DC và que
Sử dụng kim hàn 1.6 - 2.6mm, hàn que 3.2mm liên tục
Chuyên hàn mỏng, mối hàn đẹp
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại Tiktokmáy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp