✨MÁY HÀN QUE GIA ĐÌNH (1.6mm - 3.2mm) KINGWELD KWARC-200F - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÀN QUE GIA ĐÌNH (1.6mm - 3.2mm) KINGWELD KWARC-200F - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE GIA ĐÌNH (1.6mm - 3.2mm) KINGWELD KWARC-200F - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE GIA ĐÌNH (1.6mm - 3.2mm) KINGWELD KWARC-200F - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN QUE GIA ĐÌNH (1.6mm - 3.2mm) KINGWELD KWARC-200F - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật -Mã sản phẩm: KWARC-200F -Nhà sản xuất: KINGPUMP -Xuất xứ: Nhật Bản
  • Dòng điện ra: 20 - 200A
  • Que hàn: 0 1.6 - 3.2 (hiệu suất tối đa với Ø 2.5)
  • Kích thước: 230100155mm
  • Trọng lượng: 3.75kg -Bảo hành: 12 tháng
máy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp