✨MÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÀN ĐIỆN TỬ 200A INGCO ING-MMA2006 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: ING-MMA20062
  • Công nghệ IGBT Inverter
  • Điện thế: 220-240 V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Điện thế không tải:70 V
  • Điện áp liên tục: 10-200A
  • Điện áp ra tối đa: 200A
  • Hiệu suất: 2000A @60%
  • Đồng hộ hiển thị chỉ số
  • Kích thước que hàn: 1.6 -5.0mm
  • Kèm theo 1 kèm hàn
  • Kèm Max 1 cây chổi và 1 mặt nạ hàn
  • Đóng gói trong hộp màu
  • Trọng lượng: 4 kg
máy nước nóng để bàn Cây Nước Nóng Lạnh Mini Kaw An Toàn Làm Nóng Lạnh Nhanh Công Suất 550W Tiết Kiệm Điện THÔNG TIN CHI TIẾT 1. Chế độ làm nóng - Điện áp