✨Combo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30W
· Tiết kiệm đến 90 % điện năng:Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150 lm/W: Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 300W. Tiết kiệm 44% đến 50% điện năng thay thế đèn comp...
Combo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30W
· Tiết kiệm đến 90 % điện năng:Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150 lm/W: Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 300W. Tiết kiệm 44% đến 50% điện năng thay thế đèn compact 100W. Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.. · Tuổi thọ cao: Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt. Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt, cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact · Tương thích điện từ trường EMC/EMI: Tương thích điện từ trường không gây ra hiện tượng nhiễu cho sản phẩm điện tử và không bị ảnh hưởng nhiễu của các thiết bị điện tử khác · Hệ số trả màu (CRI > 80): Hệ số trả màu cao (CRI > 80), ánh sáng trung thực tự nhiên. Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008 · Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC): TCVN 8782:2011/IEC 62560: 2011: quy định về an toàn. TCVN 8783: 2011/IEC 62612: yêu cầu về tính năng · Thân thiện môi trường: Không chứa t.h.ủ.y n.g.â.n và hóa chất độc hại,không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng · Ứng dụng:Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng bếp…Chiếu sáng không gian rộng. Chiếu sáng nhà xưởng: kho, khu vực chung nhà xưởng Đặc tính của đèn: o Model: LED TR100N1/30W o Đầu đèn: E27 o Nguồn điện danh định: 220V/50Hz o Góc chùm tia: 180 độ o Vật liệu: Nhôm - Nhựa Thông số điện o Công suất: 30 W o Điện áp có thể hoạt động: 150V - 250V o Dòng điện (Max): 350 mA o Hệ số công suất: 0,5 Thông số quang o Quang thông: 2700 lm o Hiệu suất sáng: 93 lm/W o Nhiệt độ màu: 6500K o Hệ số trả màu (CRI): 80 Tuổi thọ o Tuổi thọ đèn: 15000 giờ o Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần Mức tiêu thụ điện o Mức tiêu thụ điện 1000 giờ: 30 kWh o Mức hiệu suất năng lượng: A+ Kích thước của đèn o Đường kính: 101 mm o Chiều cao: 185 mm Đặc điểm khác o Hàm lượng t.h.ủ.y n.g.â.n: 0 mg o Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: