✨Bóng đèn LED Buld TR140N1 50W SS Rạng Đông
MODEL: TR140N1 50W SS Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 5000 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Đầu đèn: E27 Kích thước (ØxH): (140 x 258) mm ================================== Số 90 Đ...
Bóng đèn LED Buld TR140N1 50W SS Rạng ĐôngBóng đèn LED Buld TR140N1 50W SS Rạng ĐôngBóng đèn LED Buld TR140N1 50W SS Rạng ĐôngBóng đèn LED Buld TR140N1 50W SS Rạng Đông
MODEL: TR140N1 50W SS Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 5000 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Đầu đèn: E27 Kích thước (ØxH): (140 x 258) mm
Số 90 Đại Lộ Bình Dương, P. Phú Hoà, TP .Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Fanpage: thienphucsolar
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: