✨Bóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.H
Bóng đèn LED BULB trụ 40W Model: TR120N1/40W.H Đặc tính của đèn Đầu đèn E27 Ng...
Bóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.HBóng đèn LED BULB Trụ 40W Rạng Đông Model: TR120N1/40W.H
Bóng đèn LED BULB trụ 40W Model: TR120N1/40W.H Đặc tính của đèn Đầu đèn E27 Nguồn điện danh định 220V/50Hz Góc chùm tia 180 độ Vật liệu Nhôm Nhựa Thông số điện Công suất 40 W Điện áp có thể hoạt động 150V - 250V Dòng điện (Max) 0.55 A Hệ số công suất 0,5 Thông số quang Quang thông 3800/3400 lm Hiệu suất sáng 95/85 lm/W Nhiệt độ màu 6500/3000K Hệ số trả màu (CRI) 83 Tuổi thọ Tuổi thọ đèn 20000 giờ Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần Mức tiêu thụ điện Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 40 kWh Mức hiệu suất năng lượng A+ Kích thước của đèn Đường kính 120 mm Chiều cao 208 mm Đặc điểm khác Hàm lượng TN 0 mg Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây Đèn LED Bulb Rạng Đông tiết kiệm đến 90% điện năng Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng cao 150lm/W Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 300W Tiết kiệm 45%-50% điện năng thay thế đèn compact 25W Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện. Tuổi thọ cao Tuổi thọ cao 20.000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt Cao gấp 10 lần so với bóng đèn sợi đốt,. Cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact Tương thích điện từ trường EMC/EMI Tương thích điện từ trường không gây ra hiện tượng nhiễu cho sản phẩm điện tử và không bị ảnh hưởng nhiễu của các thiết bị điện tử khác Hệ số trả màu (CRI > 80) Hệ số trả màu cao (CRI > 80), ánh sáng trung thực tự nhiên. Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008 Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC) TCVN 8782:2011/IEC 62560: quy định về an toàn TCVN 8783: 2011/IEC 62612: yêu cầu về tính năng Thân thiện môi trường Không chứa hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng Ứng dụng Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: phòng khách, phòng ngủ, phòng vệ sinh, bếp, ban công, Chiếu sáng trang trí tại các cửa hàng, nhà hàng, khu vui chơi,
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: