✨Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED (LED TR100/40W)
BÓNG ĐÈN LED BULB TRỤ 40W Đặc tính của đèn Đầu đèn E27 Nguồn điện danh định 220V/50-60Hz Góc chùm tia 180 độ ...
Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)Bóng đèn LED BULB trụ nhôm đúc 40W Rạng Đông, chip LED  (LED TR100/40W)
BÓNG ĐÈN LED BULB TRỤ 40W Đặc tính của đèn Đầu đèn E27 Nguồn điện danh định 220V/50-60Hz Góc chùm tia 180 độ Vật liệu Nhôm đúc Thông số điện Công suất 40 W Điện áp có thể hoạt động 150V - 250V Dòng điện (Max) 350 mA Hệ số công suất 0,5 Thông số quang Quang thông 3800 lm; 3500 lm Hiệu suất sáng 93 lm/W; 90 lm/W Nhiệt độ màu 6500K/5000K/3000K Hệ số trả màu (CRI) 80 Tuổi thọ Tuổi thọ đèn 25000 giờ Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần Mức tiêu thụ điện Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 40 kWh Mức hiệu suất năng lượng A+ Kích thước của đèn Đường kính 10 mm Chiều cao 185 mm Đặc điểm khác Hàm lượng TN 0 mg Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây ĐẶC ĐIỂM SẢN PHẨM -Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng cao -Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt -Hệ số trả màu cao (CRI > 80), ánh sáng trung thực tự nhiên. -Không chứa hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng ỨNG DỤNG -Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: Phòng khách, Phòng ngủ, Nhà bếp…
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: