✨Bóng đèn LED Bulb Rạng Đông Model: TR140N1 50W SS
Bóng đèn LED Bulb TR140N1 50w SS Đặc tính của đèn: - Đầu đèn: E27 - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Góc chùm tia: 180 độ - Vật liệu: Nhôm đúc • Thông số điện: - Công suất...
Bóng đèn LED Bulb Rạng Đông Model: TR140N1 50W SSBóng đèn LED Bulb Rạng Đông Model: TR140N1 50W SS
Bóng đèn LED Bulb TR140N1 50w SS Đặc tính của đèn:
  • Đầu đèn: E27
  • Nguồn điện danh định: 220V/50Hz
  • Góc chùm tia: 180 độ
  • Vật liệu: Nhôm đúc • Thông số điện:
  • Công suất: 50W
  • Điện áp có thể hoạt động: 150V - 250V
  • Dòng điện (Max): 350 mA
  • Hệ số công suất: 0,5 • Thông số quang:
  • Quang thông: 4500 lm; 4250 lm
  • Nhiệt độ màu: 6500K
  • Hệ số trả màu (CRI): 80 • Tuổi thọ
  • Tuổi thọ đèn: 25.000 giờ
  • Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần • Mức tiêu thụ điện:
  • Mức tiêu thụ điện 1000 giờ: 80 kWh • Kích thước của đèn:
  • Đường kính: 140 mm
  • Chiều cao: 225 mm • Đặc điểm khác:
  • Hàm lượng t.h.ủ.y â: 0 mg
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: