✨Bóng đèn LED BULB Trụ 30W TR100N1/30W.H Rạng Đông
Model: TR100N1/30W.H Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 2700lm/2600lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Đầu đèn: E27 Kích thước (ØxH): (101 x 185) mm ================================== ...
Bóng đèn LED BULB Trụ 30W TR100N1/30W.H Rạng ĐôngBóng đèn LED BULB Trụ 30W TR100N1/30W.H Rạng ĐôngBóng đèn LED BULB Trụ 30W TR100N1/30W.H Rạng ĐôngBóng đèn LED BULB Trụ 30W TR100N1/30W.H Rạng Đông
Số 90 Đại Lộ Bình Dương, P. Phú Hoà, TP .Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Fanpage: thienphucsolar
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT04L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân:
Shop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: LED TR140/60W Kích thước: (ØxH): (140 x 231) mm Dải điện áp hoạt động: (150 - 220VAC)/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K - Trắng/trắng ấm/vàng Quang
I. MÔ TẢ KỸ THUẬT: 1. Đặc tính của đèn: - Model: Đèn LED downlight D AT06L 90/7w - Đường kính lỗ khoét trần: 90±2mm - Nguồn điện danh định: 220V/50Hz - Vật liệu thân: