✨MÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT VÍT CẤP TRƯỢT DÙNG PIN 21V DEKTON M21-VT50CP - HÀNG CHÍNH HÃNG
DEKTON là thương hiệu được bảo hộ tại Việt Nam, do công ty Thanh Xuân Nam sáng lập Tất cả các dòng máy dụng cụ cầm tay Dekton đươc sản xuất tại Trung Quốc, theo tiêu chuẩn của nhà sáng lập Việt Nam, sản phẩm Dekton tốt, có giá thành hợp lý khi bán ra cho người tiêu dùng Tất cả các máy dụng cụ cầm tay DEKTON trước khi đưa ra thị trường đều được kiểm tra kỹ lưỡng,được kiểm định về chất lượng, sản phẩm có thiết kế chắc chắn, 100% là Roto được làm bằng đồng, thân máy làm tự nhựa cao cấp. Thông số kỹ thuật -Model: M21-VT50CP -Bộ sản phẩm chỉ gồm thân máy -Hãng: Dekton -Sản Xuất: Trung Quốc -Sử dụng pin: 21V (Chân Pin Makita) -Loại pin: Lithium-ion -Motor Brushless -Chế độ khoan :Lực siết 50N -Chế độ bắt vít chia lực 20 cấp độ -Tốc độ không tải: Cao / Thấp: 0 – 1,1560 / 0 – 400 v/p -Khả năng khoan: Thép/ Gỗ: 12 / 34 mm -Trọng lượng tịnh: 0.64 kg -Bảo hành chính hãng 6 tháng
Máy Khoan Pin Hukan 16.8V. Đầu Cặp 10MM - Sử dụng động cơ không chổi than ( Brushless) Giúp máy hoạt động tiết kiệm pin và mạnh mẽ dù máy rất nhỏ gọn - Vỏ