✨MÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN PIN 20V DEKTON D20-ID13120ATC (KHÔNG GỒM PIN SẠC) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật -Model: D20-ID13120ATC -Hãng: Dekton -Sản Xuất: Trung Quốc -Điện áp 20V -Lực siết tối đa 120N -Đầu cặp 13mm -Tốc độ 1 0-550v/p -Tốc độ 2 0-2000v/p -Bảo hành: 6 Tháng
Máy Khoan Pin Hukan 16.8V. Đầu Cặp 10MM - Sử dụng động cơ không chổi than ( Brushless) Giúp máy hoạt động tiết kiệm pin và mạnh mẽ dù máy rất nhỏ gọn - Vỏ