✨MÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN 3 CHỨC NĂNG 21V DEKTON M21-ID1055BL - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
-Model:M21-ID1055BL
-Không chổi than
-Tốc độ 1: 0-500 vòng/phút
-Tốc độ 2: 0-1600 vòng/phút
-Lực xoắn cực đại:55N
-Đầy đủ chức năng đảo chiều
-Tốc độ khoan tường:0-26000bmp
-Chế độ bắt vít: 20 cấp trượt (không bị trờn răng), cò (chỉnh được tốc độ)
-Có hệ thống đèn led
-Thân máy có nam châm nên sẽ dễ dàng cho việc giữ ốc
-Sử dụng pin Li-ion 2.0 Ah(có đèn báo mức pin)
-Bảo hành: 6 tháng
Máy Khoan Pin Hukan 16.8V. Đầu Cặp 10MM - Sử dụng động cơ không chổi than ( Brushless) Giúp máy hoạt động tiết kiệm pin và mạnh mẽ dù máy rất nhỏ gọn - Vỏ