✨COMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNG
COMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNGCOMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNGCOMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNGCOMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNGCOMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNGCOMBO Máy Siết Bu Lông Dùng Pin 21V Dekton M21-CV250Plus KÈM 1 PIN M21-B3000 + 1 SẠC M21-S20 DEKTON - KM_T8 -HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu Dekton
  • Xuất xứ Trung Quốc BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM : M21-CV250PLUS ,1 PIN M21-B3000 ,1 SẠC M21-S20 Model : M21-CV250PLUS -Điện áp: 21V -Tốc độ không tải 0-1500 - 2200 - 3000 - 3700 V/p -Tốc độ đập 0- 2000 - 3000 - 3800 - 4500 L/p -Momen xoán tối đa 250 Nm -Đầu kẹp Lục giác 1/2" & 1/4 " -Động cơ Không chổi thang Model : M21-B3000 -Hiệu điện thế Pin 21v / 3.0Ah -Dung lượng Pin 10 Cell -Vỏ Nhựa chống cháy ạch gắn 3 mosfet Model : M21-S20 -Điện áp: 220V-240V~50/60Hz -Dòng ra 2A -Thời gian sạc với pin 2.0Ah 50 phút
Máy Khoan Pin Hukan 16.8V. Đầu Cặp 10MM - Sử dụng động cơ không chổi than ( Brushless) Giúp máy hoạt động tiết kiệm pin và mạnh mẽ dù máy rất nhỏ gọn - Vỏ