✨MÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN 20V 10MM INGCO CIDLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật:
  • Mã sản phẩm: CIDLI2002
  • Thương hiệu: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế 20V
  • Hai tốc độ:0-400/0-1500/min
  • Tốc độ không tải: 22500/min
  • Mô men xoắn cực đại: 45NM
  • Khả năng đầu cặp :0.85- 10mm
  • Đầu cặp khóa tự động
  • Nhông cơ khí 2 tốc độ
  • Có chức năng khóa trục chính
  • Thiết lập mô men xoắn :18+1+1
  • Dung lượng pinLi-ion: 20V /2.0Ah
  • Kèm theo 2 pin Li-ion
  • Gồm mỗi pin sạc 1 giờ
  • Điện thế sạc:220V-240V~50/60Hz
  • Kèm đèn LED
  • Kèm theo 50 món linh kiện
  • Pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin
  • Đóng gói trong túi vải
  • Trọng lượng: 3.5 kg
Máy Khoan Pin Hukan 16.8V. Đầu Cặp 10MM - Sử dụng động cơ không chổi than ( Brushless) Giúp máy hoạt động tiết kiệm pin và mạnh mẽ dù máy rất nhỏ gọn - Vỏ