✨Máy mài nước cầm tay chính hãng Kynko S1M- KD25 -150 - Có chiết áp # 6252 giá tốt
Máy mài nước cầm tay S1M-KD25-150 được trang bị loại mô tơ công suất 1400W chất lượng cao đã được đăng ký sở hữu bản quyền tại cục sở hữu trí tuệ. Do đó, độ bền của máy mài nước KD25 được đánh giá chấ...
Máy mài nước cầm tay S1M-KD25-150 được trang bị loại mô tơ công suất 1400W chất lượng cao đã được đăng ký sở hữu bản quyền tại cục sở hữu trí tuệ. Do đó, độ bền của máy mài nước KD25 được đánh giá chất lượng hàng đầu trên thị trường máy mài nói chung.
Chế độ bảo hành
Bảo hành 6 tháng tại Kynko Việtnam hoặc các Trung tâm bảo hành sửa chữa ủy nhiệm của KYNKO
Thông số kỹ thuật
Model: S1M-KD25-150
Điện áp: 220V
Tần số: 50Hz
Công suất: 1400W
Tốc độ không tải 8.500 v/p
Đường kính đá mài 150mm