✨MÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CẮT NHÔM 1650W 255MM DEKTON DK-CN255PLUS - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
-Model: DK-CN255PLUS
-Công suất : 1650W
-Lưỡi cắt : 255 mm (10 inch ) 120 răng
-Tốc độ vòng quay :5.000 vòng/phút
-Điện áp :50Hz
-Tần số định mức :220V