✨Máy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy cắt cáp thủy lực dùng pin Lithium 20V INGCO CRCLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: CRCLI2002
  • Thương hiệu: Ingco
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế pin: 20V
  • Đường kính cắt tối đa: 85mm
  • Lực cắt: 60KN
  • Nhịp cắt: 86mm
  • Kèm 2 pin Lithium 20V/4.0Ah