✨Máy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNGMáy mài 1200W 125mm DCK KSM02-125B - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật: -Mã sản phẩm KSM02-125B -Loại máy Dùng điện -Lõi mô tơ Dây đồng -Công tắc Công tắc bóp -Công suất 1.200W -Mô tơ Mô tơ chổi than -Tốc độ không tải 11.800 vòng/phút -Đường kính đá mài 125mm -Nguồn điện áp 220V - 240V / 50Hz - 60Hz -Trọng lượng sản phẩm 3kg -Xuất xứ thương hiệu Trung Quốc -Sản xuất tại Trung Quốc