✨MÁY MÀI GÓC 850W 100MM TOTAL TG10810036 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY MÀI GÓC 850W 100MM TOTAL TG10810036 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY MÀI GÓC 850W 100MM TOTAL TG10810036 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY MÀI GÓC 850W 100MM TOTAL TG10810036 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY MÀI GÓC 850W 100MM TOTAL TG10810036 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TG10810036
  • Thương hiệu: Total
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz
  • Công suất đầu vào: 850W
  • Tốc độ không tải: 11000rpm
  • Đường kính đĩa cắt: 100mm