✨MÁY BƠM NƯỚC 750W TOTAL TWPS375062 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY BƠM NƯỚC 750W TOTAL TWPS375062 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 750W TOTAL TWPS375062 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 750W TOTAL TWPS375062 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 750W TOTAL TWPS375062 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TWPS375062
  • Nhà sản xuất: Total
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp: 220-240V ~ 50Hz.
  • Công suất: 750W
  • Đầu bơm tối đa: 40m,
  • Dòng chảy tối đa: 55L / phút.
  • Độ hút sâu tối đa: 8m.
  • Đường kính ống: 1 "x1". Mô tơ dây đồng,