✨MÁY BƠM NƯỚC 2200W TOTAL TWP222002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy bơm nước 2200W Total TWP222002 là một sản phẩm chất lượng cao với thiết kế bơm ly tâm giúp đẩy nhanh lượng nước cần bơm, đầu bơm tối đa 15m và tốc độ dòng chảy tối đa 800L/phút. Sản phẩm có công s...
MÁY BƠM NƯỚC 2200W TOTAL TWP222002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 2200W TOTAL TWP222002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy bơm nước 2200W Total TWP222002 là một sản phẩm chất lượng cao với thiết kế bơm ly tâm giúp đẩy nhanh lượng nước cần bơm, đầu bơm tối đa 15m và tốc độ dòng chảy tối đa 800L/phút. Sản phẩm có công suất mạnh, hiệu quả cao và được đóng gói trong thùng gỗ.
Thông số kĩ thuật -Mã sản phẩm: TWP222002 -Nhà sản xuất: Total
  • Máy bơm ly tâm. Điện áp: 220-240V~50Hz
  • Công suất định mức: 2200W(3HP)
  • Đầu bơm tối đa: 15m
  • Tốc độ dòng chảy tối đa: 800L / phút
  • Độ hút sâu tối đa: 8m
  • Đường kính ống: 3""x3""