✨MÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP13706 ( TWP13701 ) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP13706 ( TWP13701 ) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP13706 ( TWP13701 ) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP13706 ( TWP13701 ) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP13706 ( TWP13701 ) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Motor 100% dây đồng
  • Điện thế vào: 220V-240V-50Hz
  • Công xuất: 370W (0.5 HP)