✨MÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM LI TÂM 1500W (450L/P) INGCO MHF15001 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: MHF15001
  • Thương hiệu: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế: 220-240V~50Hz
  • Công suất: 1500W(2HP)
  • Chiều cao bơm tối đa: 18 m
  • Độ hút sâu tối đa: 8m
  • Lưu lượng tối đa: 450L/p
  • Đường kính ống: 2"x2"