✨MÁY BƠM CHÌM NƯỚC THẢI 2200W (3.0HP) TOTAL TWP7220026 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY BƠM CHÌM NƯỚC THẢI 2200W (3.0HP) TOTAL TWP7220026 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM CHÌM NƯỚC THẢI 2200W (3.0HP) TOTAL TWP7220026 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM CHÌM NƯỚC THẢI 2200W (3.0HP) TOTAL TWP7220026 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TWP7220026
  • Nhà sản xuất: Total
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế: 220-240V~50Hz
  • Công suất: 2200W (3.0HP)
  • Chiều cao bơm tối đa: 13
  • Lưu lượng chảy tối đa: 38M3/giờ
  • Đường kính ống: 3"