✨MÁY XỊT RỬA ÁP LỰC CAO CHỈNH ÁP 2500W YMS-RX2500CA YAMASU - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY XỊT RỬA ÁP LỰC CAO CHỈNH ÁP 2500W YMS-RX2500CA  YAMASU - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY XỊT RỬA ÁP LỰC CAO CHỈNH ÁP 2500W YMS-RX2500CA  YAMASU - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY XỊT RỬA ÁP LỰC CAO CHỈNH ÁP 2500W YMS-RX2500CA  YAMASU - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Điện áp: 220V-240V
  • Công suất: 2.500W