✨MÁY RỬA XE 2350W DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNG
– RULO cuốn dây, khung gắn bánh xe dễ dàng di chuyển. – Tích hợp tính năng an toàn ( chống giật ,phát hiện dòng rò) – Máy rửa xe DK-HPW2350AFR công suất 2350W hoạt động với công suất lớn, áp lực m...
MÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE  2350W  DK-HPW2350AFR DEKTON -HÀNG CHÍNH HÃNG
– RULO cuốn dây, khung gắn bánh xe dễ dàng di chuyển.
– Tích hợp tính năng an toàn ( chống giật ,phát hiện dòng rò)
– Máy rửa xe DK-HPW2350AFR công suất 2350W hoạt động với công suất lớn, áp lực mạnh 130 bar giúp làm sạch mọi bùn đất, dầu mỡ cứng đầu trên xe hoặc trên nền sân 1 cách dễ dàng. – Bạn có thể điều chỉnh áp suất mạnh, nhẹ phù hợp với vị trí công việc.
Thông Số Kỹ Thuật
Điện áp : 220V-50hz
Công suất : 2350W