✨MÁY RỬA XE 1400W (130BAR) INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY RỬA XE 1400W (130BAR)  INGCO HPWR14008- HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy xịt rửa INGCO HPWR14008 được ưu chuộng trong các công trình, thợ rửa , với thiết kế nhỏ gọn,nhẹ nhàng và dễ di chuyển tạo cho bạn một cảm giác làm việc thoải mái và không bị mõi mỗi khi sử dụng, được trang bị 1 bộ phun, 1 dây xịt áp suất có thể xịt cao lên đến 5m và có áp suât mạnh mẽ đạt 1400W giúp bạn làm việc một cách nhanh chóng và tiết kiệm thời gian làm việc hiệu quả, máy có thể hoạt động lâu dài nhờ motor làm bằng dây đồng tốt giúp máy không gặp vấn đề gì về hư hỏng giúp bạn yên tâm trong quá trình làm việc.
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: HPWR14008
  • Thương hiệu: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp: 220V~50Hz
  • Công suất: 1400W