✨MÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY PHUN XỊT NƯỚC 20V DEWALT DCPW550B - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật -Thương hiệu :DeWalt -Công nghệ : Mỹ -Model : DCPW550B -Điện thế Pin 20V Max -Áp suất đầu ra 3,79 MPa -Lưu lượng nước định mức 3,79 L/phút -Cấp nước nhanh Có -Áp lực tối đa 550 PSI