✨Máy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió - Bảo Hành Chính Hãg 6 Tháng
Máy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió - Bảo Hành Chính Hãg 6 Tháng1. THÔNG SỐ KỸ THUẬT- Công suất 3800W- Điệ áp 220V- Lưu lượng gió 0-13m...
Máy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió  - Bảo Hành Chính Hãg 6 ThángMáy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió  - Bảo Hành Chính Hãg 6 ThángMáy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió  - Bảo Hành Chính Hãg 6 ThángMáy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió  - Bảo Hành Chính Hãg 6 ThángMáy Thổi Lá Cầm Tay Dùng Điện 220V Boshun - BS-ELB3800W - Công Suất Lớn, 6 Cấp Tốc Độ, Cấp Gió  - Bảo Hành Chính Hãg 6 Tháng
  1. THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Công suất 3800W
  • Điệ áp 220V
  • Lưu lượng gió 0-13m3
  • Tốc độ vòng quay tối đa 18500rpm
  • Đầu nối thổi khí: CÓ
  • Chỉnh cấp tốc độ: CÓ
-Trọn bộ sản phẩm:
  1. ƯU ĐIỂM VÀ CÔNG DỤNG NỔI BẬT
  2. CAM KẾT CỦA SHOP:
  • Đảm bảo hàng chính hãg, giá cả cạnh tranh
  • Bảo hành: 6 tháng lỗi đổi mới
  • sản phẩm đến tay khách hàng giống trong hình 100%
  • Có đội ngũ Tư vấn, chăm sóc và giải đáp các thắc mắc
  • Shop là nguồn sỉ toàn quốc, liên lạc thẳng để nhận giá sỉ ưu đãi
  • CAM KẾT được đổi trả trong vòng 7 ngày khi : Sản phẩm bị lỗi - Gửi thiếu hàng
[ Trường hợp như vậy vui lòng ib shop để giải quyết nha chớ vội nóng đánh giá shop ].
BƠM 24V Dùng cho máy lọc nước  BƠM 24V dùng cho máy lọc nước, máy phun sương. Chất lượng vượt trội. Không khiến bạn thất vọng khi sử dụng. Hàng mới 100%, bảo hành 1
Tính năng sản phẩm - Súng Thổi Khí Nén Metabo BP 10 chuyên dùng để thổi khô nước trên ô tô, xe máy sau khi rửa. - Vỏ máy được làm từ nhôm đúc, nhẹ, thiết kế công thái học giúp người dùng làm việc lâu mà không bị mỏi tay - Trọng lượng máy nhẹ, giúp người dùng dễ dàng thao tác ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận Thông số kỹ thuật - Áp suất vận hành: 2 - 6 bar - Lượng khí tiêu thụ: 100 - 200 lít/phút - Trọng lượng:  0.1 kg   Với hơn 50 năm hoạt động