✨MÁY NÉN KHÍ KHÔNG DẦU (XANH) 1490WX3 MB1490-3MBKD14903 MINBAO - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy nén khí không dầu 130L (xanh) MINBAO MBKD14903 - Sức mạnh và hiệu suất vượt trội
Hãng sản xuất Minbao
Motor 6 xi lanh
Công suất: 1490W x 3
Dung tích chứa 130 lít
Tốc độ vòng tua nhanh 2880 vòng/ phút
Áp suất 0.8 Mpa
Lưu lượng 0.58 m3/ phút
Trọng lượng 83 kg
BƠM 24V Dùng cho máy lọc nước  BƠM 24V dùng cho máy lọc nước, máy phun sương. Chất lượng vượt trội. Không khiến bạn thất vọng khi sử dụng. Hàng mới 100%, bảo hành 1
Tính năng sản phẩm - Súng Thổi Khí Nén Metabo BP 10 chuyên dùng để thổi khô nước trên ô tô, xe máy sau khi rửa. - Vỏ máy được làm từ nhôm đúc, nhẹ, thiết kế công thái học giúp người dùng làm việc lâu mà không bị mỏi tay - Trọng lượng máy nhẹ, giúp người dùng dễ dàng thao tác ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận Thông số kỹ thuật - Áp suất vận hành: 2 - 6 bar - Lượng khí tiêu thụ: 100 - 200 lít/phút - Trọng lượng:  0.1 kg   Với hơn 50 năm hoạt động